Lắp đặt camera

Lắp Đặt Camera Trọn Gói Tại Hà Nội chỉ 2tr ,Camera giá rẻ

Ms. Diệu 091.795.3366

Ms. Linh 097.191.2662

Mr.Trần 093.2277.900
Hỗ trợ mua hàng
0917.95.33.66 - 024.6674.4466

HL-1V1D-20T/R 1080 RS 485/ PTZ ( Bộ gồm 2 chiếc, 2 Adapter 5V-2A)

Giá :

2,250,000 VNĐ

Mã sản phẩm :

HL-1V1D-20T/R 1080 RS 485/ PTZ

Bảo hành :

18 tháng

HL-1V1D-20T/R 1080 RS 485/ PTZ
  • Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh 720P/960P/1080P cho camera AHD/CVI/TVI.  RS 485/PTZ
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP) 1080P ( 2.0, 3.0 MP)
  • Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Video sang quang Single mode cự ly lên đến 20km
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP) 1080P ( 2.0, 3.0 MP)
  • Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Video sang quang Single mode cự ly lên đến 20km
  • Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh 1080P Cho camera AHD/CVI/TVI/RS 485/PTZ
  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI RS 485/PTZ với khoảng cách đạt 20km.
  • Bộ chuyển đổi Quang 1 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD có RS 485/PTZ cho các loại camera có Độ phân giải từ 1.0 đến 2.0 MP
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI RS 485/PTZvới khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode
  • Bộ chuyển Video sang quang HL-1V1D-20T/R 1080 RS 485/ PTZ Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường.., Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị, Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode, kết nối 1 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km, Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng) có đầu nồi Fastconnect tròn, Bước sóng : 1310/1550 nm, Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình, Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video., Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế


 
 

Đang cập nhật