Lắp đặt camera

Lắp Đặt Camera Trọn Gói Tại Hà Nội chỉ 2tr ,Camera giá rẻ

Ms. Diệu 091.795.3366

Ms. Linh 097.191.2662

Mr.Trần 093.2277.900
Hỗ trợ mua hàng
0917.95.33.66 - 024.6674.4466

HL-1V-20T/R 720 ( Bộ gồm 2 chiếc, 2 Adapter)

Giá :

1,250,000 VNĐ

Mã sản phẩm :

HL-1V-20T/R 720

Bảo hành :

18 tháng

  • HL-1V-20T/R 720 ( Bộ gồm 2 chiếc, 2 Adapter)
  • Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh 720/960P AHD/CVI/TVI.
  • Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh 720/960P AHD/CVI/TVI.
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP)
  • Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Video sang quang Single mode cự ly lên đến 20km
  • Thương Hiệu: GNETCOM
  • Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh 720P cho camera AHD/CVI/TVI/ANNALOG
  • Bộ chuyển đổi Quang 1 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có dộ phân giải từ 1.0 đến 1.3 Megapixel
  • Bộ chuyển đổi Quang video 1 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode
  • Bộ chuyển Video sang quang HL-1V-20T/R-720P
  • Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode
  • kết nối 1 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng) có đầu nồi Fastconnect tròn
  • Bước sóng : 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế

Đang cập nhật